Vấn đề về Yếm Nice

Thảo luận trong 'Dàn ngoài (khung sườn, dàn nhựa, bộ phận khác...)' bắt đầu bởi k4i_l0v3_9x, 5/11/09.

Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.
  1. vincente48

vincente48 Bằng A2

thì ra Tân Thành, dọc đuờg Phạm Hữu Chí đó. ghé 1 vài sạp rồi hỏi, nếu ko có thì hỏi thăm ng ta. có j đâu. yếm Nice lô ra nó hét 450k đó, chỉ có 1 loại duy nhất thôi. ko có lọai 1-2 hay 110-125 j hết. nguyên bộ 5 miếg nhìn y như yếm xịn, mà màu sắc thì lem luốc lắm nha. mua về nên đi sơn lại cho vừa ý

2. jackyhieu

jackyhieu Bằng A1

ý em là ko có dịp lên sài gòn sao mua. muốn mua mà củng hết cách. có bác gì nói giúp mua giùm em rồi gửi cho người thân em giùm, sau đó bác bẽ kèo, đòi dẩn người thân em đi. mà người thân em ko có rảnh. nên bế tắc kế hoạch

3. LuckyStar

LuckyStar Bằng A3

Yếm Nice lô thì hôm bữa ra Tân Thành thấy mỏ cày liền, ko phải 2 mảnh như zin, ko biết có loại mỏ cày giống zin ko nữa
    Tem Nice zin 120k, lô 40k

4. khoamobile_LX

khoamobile_LX Bằng A1

yếm nai giá sốc luôn nè 290k,còn nice thì 1300k.Xem hàng tại sạp Minh Thuận chợ Mỹ Phước-Long Xuyên-An Giang.các member ở An Giang nếu có quan tâm thì ghé ngang xem sẽ rõ,chỗ này bán đồ là bao giá chợ luôn.

5. jackyhieu

jackyhieu Bằng A1

Trên Long Xuyên có nửa hả, mai chạy qua coi thử mới được

6. jackyhieu

jackyhieu Bằng A1

bác cho em cái địa chỉ cụ thể tên đường số nhà luôn đi ạh

7. wavezx

wavezx Tập Lái

Đi yềm nice gắn baga j đẹp vậy mấy bạn và cho mình xin cái địa chỉ nơi bán nha. Thanks

8. LuckyStar

LuckyStar Bằng A3

Baga xương cá lúc nào cũng đẹp, mà đi yếm Nice phải chế lại mới gắn đc

9. phuongmpk

phuongmpk Bằng A2

yếm nice chợ tân thành có 250k chịu trả giá chút là được thôi, mình cũng mới mua 1 bộ, nhìn như zin, ở đằng sau có chữ HonDa và ABS nổi luôn

10. xecupi_bmt

xecupi_bmt Bằng A4

mình tưởng yếm nice lô với zin khác nhau ở chất lượng thôi chứ khác cả về hình thức thế này thì ko biết mình có nên mua đồ lô đây ko. mà zin thì mắc wa'. trên mình 450k + mỏ cày lun. thế thì hơi nhìu phải ko

Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.
  • Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...