vui buồn cảm nhận sử dụng GC xenon

Thảo luận trong 'Điện lửa (sạc, đèn, đề, còi, ắc quy, mâm lửa...)' bắt đầu bởi AB-FI4455, 9/8/11.

1. VanKiepSau

VanKiepSau Bằng A2

camaro xài chung bi vs ford mondeo đó bạn, D1S nguyên bản nữa, bê về rồi vỡ mộng:>

2. Love@i

Love@i Bằng A4

Cái này có phải loại GC Morimoto khong vậy các bác nhin gióng quá ah, đang tính làm 1 con ~~!

Morimoto

3. fatashi

fatashi Bằng A1

xin mạng phép chen chân , mình đi ex 2k10 lên gc lexus và agle, ánh sáng và vẻ đẹp thì khỏi pải bàn lun.............
    but mổi tội đi xenon ánh sáng trắng nên bị mấy chú hugo làm quen dử quá, nên phải xuống thôi
    đó là ý kiến riêng của mình còn nếu chủ thớt đã thik thì cứ múc thôi,

4. Đô Đô

Đô Đô Bằng A2

trước em đi 43, sau thấy con porcher ánh sáng tím tím trắng trắng ảo quá nên ra phố Huế mua, về thấy lên xe cứ xanh xanh, không ăn đường mấy(không biết có phải do em k, vì em tự lắp), bác mà lên thì em khuyên nên dùng loại 4300k ấy, còn chuyện đi có bị cún vàng cắn không thì tùy, em dùng suốt mà chưa bị hỏi lần nào, đoạn Phạm Văn Đồng mấy anh hay hỏi nhất bất kể mưa nắng ngày đêm nhưng em đi học qua suốt mà chưa bị tóm lần nào, chắc còn tùy mặt từng người:)):)):)), có 1 lần bị bắt ở chỗ chợ Xanh vì đi ngược chiều, thằng cảnh chỉ vào cái đèn hỏi:"cái gì đây", giải thích bla bla, nghĩ bụng quả này ăn mì vài tháng rồi, lúc ghi biên bản nó bảo ra kho bạc nộp tiền, nhìn thấy có 150k, hên vãi, riêng quả thay đổi kết cấu xe hình như 700k-hơn 1 củ rồi. À, trước đôi bóng em không nhớ rõ lắm, hình như tầm 1 củ hay sao ấy, em dạo này đang đăng bán để làm bộ mới, bác Dương có mẫu mới nhìn đẹp nên mê, vẫn theo GC đến cùng, sau vài lần đi xa mới thấy giá trị của nó, chưa kể đi tỉnh thấy lạ mắt mọi người hỏi, oai vãi, chúc bác mau lên đời dàn đèn em nó

===== Bổ sung vào lúc 21:57 ===== Bài cũ được gởi vào lúc 21:54 =====

em đang đăng bán bộ cho nou, cũng rã từng chiếc bán luôn, nếu bác quan tâm thì ngó qua, không thì rảnh đá hộ em lên đầu:):):)
    http://www.bikervietnam.com/bfrm/showthread.php?t=231986

5. ex2346

ex2346 Bằng A2

Quả này lắp cho ex 2k11 chắc vừa!
    Bác làm chuột bạch đi em theo với! Chóa của 2k11 bé hơn 2k10 nên chơi gc hơi khó!

6. be_suri

be_suri Bằng A4

mấy cái này chỉ là hàng nhái thôi, gọi là gương mini, đúng morimoto bên mỹ đã 120$, ở đây thấy giá rẻ hơn
    còn bạn gì nói camaro xài chung ford thì đưa dẫn chứng xem sao, gương ford nó giống vầy ko
    http://imageshack.us/photo/my-images/850/camaro20112.jpg/

7. cuongphong_0784

cuongphong_0784 Bằng A2

vote cho bạn Long! lần trước qua nhà làm điện chạy tới h ok lun hihi...thanks nhìu...:))

8. Love@i

Love@i Bằng A4

Trùi hàng nhái hả bác mừ nhái thì nhái miển sáng là dc rùi ^^, hok biết có sáng hok nữa nghe bác gì nói ở trên là loại Mini H1(loại ở trên) này sáng hơn cả fa-cos Lexus có bác nào dùng thử loại này chưa, mình đang tính lắp thử con Ex 2k11 mình cũng cần ánh sáng tí để đi đường tối nhưng hâu bao lại eo hẹp hihi. Đang tìm con Bi-xenon tằm 1tr8 mừ khó quá hix

9. M.Hoang

M.Hoang Bằng A2

@Love@i: Sáng hơn Lexus Fa Cos tàu đấy bạn, loại này mình thấy nó dài hơn cái Lexus nên chắc gắn ex 2011 phải bỏ mặt kính quá.

10. vnnthanhlong

vnnthanhlong Bằng A4

Hi hi. Thank bạn đã ủng hộ. Mà bạn là ai nhỉ, không nhớ nick trên này, chỉ biết tên ở ngoài đời thôi :D
    Có dịp qua Thanh Đa thì ghé vào mình làm ly cafe nha :D

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...