Wave rs 100 lên full 110 thái..

Thảo luận trong 'Máy móc (động cơ, hộp số, truyền động...)' bắt đầu bởi TytYplUs, 25/4/19.

1. Dũng-91

Dũng-91 Bằng A2

Lên trái 54 dên đen 13tay3 , phá chảo magic, bình bông mai, côn tay, số móc, ic độ, lửa độ, bánh nhỏ, vuốt đít bỏ biển số đút gầm, hạ đầu lướt gió bỏ đầu đèn,....
    Nói chơi thôi chứ quan trọng phải tìm được thợ giỏi, tâm huyết. Nói với người ta về nhu cầu và túi tiền của bạn. Họ sẽ cho bạn 1 vài lựa chọn thực tế. Theo mình thì làm bài dên đôn trái wave, nồi độ 6 lò xo (3zin 3 độ) đi bền mà có tốc, đi bất cứ đâu bị sự cố đều có thể sửa chữa/thay thế phụ tùng.
    Cái chính là phải nhớ thay nhớt định kỳ trước 2000km thì khó mà trục trặc dc.
    Xe mình làm như trên, chạy hơn 30k km rồi mà chỉ có thay bugi với mới vừa rút đầu xoáy suppap và thay bố côn nồi sau (mình độ tay côn nên cái nồi sau nó ko bền bằng côn tự động)
    Nhớt mình đi sell vàng 75k/1lít, 1500-1800km là thay, nhớt còn đẹp chán. Castrol giờ hên xui lắm, toàn nhớt giả đi vài trăm km là đen thui, chẻ máy ra thấy mà nãn.

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...