Wave RSX 2013 nên làm lại nồi hay thay mới

Thảo luận trong 'Máy móc (động cơ, hộp số, truyền động...)' bắt đầu bởi Joe Nguyen, 11/9/18.

1. Aorinon

Aorinon Bằng A2

Cơ mà theo tui thấy thì bác chả nên thay nồi làm gì cứ làm lại thôi. Máy thì rớt đầu ra coi bạc thế nào cạo khói các thứ trái mà lỏng thì lên cos luôn mà cái kiểu 34km /3,4l thì nên coi lại cái bộ nsd lốp liếc lọc gió các thứ luôn. Mà lần này là lần đầu tui thấy xe nào chạy 34km/3,4l xăng luôn á thêm cái nữa là 50-60 mà ỳ thì xe bác hơi yếu

2. Nttn

Nttn Tập Lái

mọi người em giúp em với... Em có con wave rsx 2014 giờ mún làm cho đi tuor ngon xíu bên tô hà đông nghi nhận làm 3tr5 full lửa + cam xăng nồi bh 1năm .,. Có ai làm bên Nghi rồi cho xin ít í kiến với ạ

3. Aorinon

Aorinon Bằng A2

Ông nghi thì có tiếng bên xe đua còn xe tour thì không rõ

4. Nttn

Nttn Tập Lái

Cảm ơn bro ... Canh chỉnh đi bền là được kh bệnh vặt là ok à

5. Aorinon

Aorinon Bằng A2

Nói thẳng là đồ của Nghi cũng ổn không có gì phải nói nhiều nhưng mà xe bác là fi hay sao

6. Nttn

Nttn Tập Lái

Con wave rsx 110 xăng cơ bác... Giờ làm lại đi cho bớt ì mình cũng đi xa nhiều nên giờ nó ì quá

7. Aorinon

Aorinon Bằng A2

Ùm vậy cũng dễ nhưng mà không phải cứ lên là nó hết đâu nha xe đi 1 thơi gian còn nhiều yếu tố khác lắm

8. Nttn

Nttn Tập Lái

Um làm về rồi mình thay nhớt vs lọc gió định kì chắc sẽok hơn... Tại giờ nó yếu quá

9. Aorinon

Aorinon Bằng A2

Bác xem lại cả bugi, lốp, nsd, thỉnh thoảng lại xuống đầu cạo khói. Chứ không phải là cứ thay nhớt lọc gió là xong đâu thương xe nó một chút để ý thêm tý chứ không cần gì nhiều đâu

10. Nttn

Nttn Tập Lái

tks bác vẫn hay canhmấy cái đó kt định kì mà ... Để vài hôm nữa qa đông nghi làm cảm nhận thử

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...