WINNER phiên bản 2017..

Thảo luận trong 'Honda' bắt đầu bởi Minh Hải 91, 8/1/18.

1. Tuấn Anh 137

Tuấn Anh 137 Bằng A1

Giảm giá còn có 35 triệu chắc ko được G-Shock đâu bác ạ!

2. Minh Hải 91

Minh Hải 91 Tập Lái

Phần này không biết có tin được không ạ, em vừa mua đầy đủ giấy tờ 42tr nè bác, đừng đưa như vậy về mẹ em biết lại chửi sm em

3. PhongTuan

PhongTuan Bằng A1

Mỗi dòng xe ra không đến hàng triệu xe đâu, mà ở hãng sản xuất có máy chạy như máy chạy bộ của mình ấy, tất nhiên là phát sinh chi phí cao hơn! Đối với ô tô thì rodage trước khi đến tay người tiêu dùng là đương nhiên rồi! với xe máy để giảm chi phí thì về tự chạy rodage cũng được, nhiều khi còn tốt hơn nếu biết chạy...!

4. Mê phượt

Mê phượt Bằng A1

Win trước giờ ưng màu này thôi, có bác nào biết chính sách trả góp như nào ko, hơn 40 củ chưa đủ xèng

5. Phan Đăng

Phan Đăng Tập Lái

Xe zin mới mua nhìn đẹp vậy để chạy cho sướng, chạy hết rodage thì thay cái bugi bạch kim vào chạy là ngon rồi! thay cái bugi bạch kim vào xe chạy mượt hơn nhiều, vận tốc max có thể tăng thêm 20km/h nữa

6. sondao91

sondao91 Tập Lái

màu đen nhám này đẹp để zin mà chơi, độ làm gì phí ra thớt :)) em năm ngoái mua đỏ đen còn đang muốn đi dán lại thành đen full đây :))

7. Minh Hải 91

Minh Hải 91 Tập Lái

Ồ, hay vậy hả bác, thay có cái bugi mà vận tốc tăng thêm được 20km/h cơ a? Giá có mắc ko bác ?

8. Phan Đăng

Phan Đăng Tập Lái

Uh, vì nó đánh lửa nhanh gấp 3 lần bugi zin của hãng, mà lại bền hơn nhiều, nó là của hãng Nhật sản xuất tại Mỹ, nên giá hơ mắc 550k bác ạ!

9. Minh Hải 91

Minh Hải 91 Tập Lái

Cảm ơn bác, đúng là tiền nào của nấy bác nhỉ! bugi zin của hãng có mấy chục nghìn! Mà nó đánh lửa gấp 3 lần thì tốn xăng gấp 3 lần hả bác ?

10. Phan Đăng

Phan Đăng Tập Lái

Nhiều người cũng hiểu nhầm như bác ấy! cứ nghĩ đánh lửa nhiều thì tốn xăng! thực ra không phải như vậy, việc đánh lửa nhanh giúp đốt xăng trong buồng triệt để hơn, giúp tăng năng suất động cơ, mà giảm lượng xăng thừa thải ra ngoài gây ô nhiễm môi trường! Như vậy năng suất động cơ cao hơn thì còn tiết kiêmk xăng hơn nữa kìa!

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...