Xe bị kêu lạo xạo như tiếng xích khi giảm ga và nhất là đi 2 người?

Thảo luận trong 'Máy móc (động cơ, hộp số, truyền động...)' bắt đầu bởi BiKeR_BoY, 3/1/11.

1. vnn_68

vnn_68 Bằng A4

Chỉ có cái vỏ nồi mà cải nhau ỏm tỏi , hix nếu đi sâu vào từng chi tiết cái chuông nồi chắc cải nhau banh nhà quá

2. vie.nguyenquang

vie.nguyenquang Bằng A4

DĐ là nơi giao lưu, học hỏi, ko ai biết được tất cả;)) Phải cải nhau thì mới nhớ dai bác ơi;)) Quan trọng là có chịu lắng nghe và học hỏi hay ko thôi. Như em, em vẫn phải đi hỏi suốt mà:D

3. Sài Tiến

Sài Tiến Tập Lái

B

4. Sài Tiến

Sài Tiến Tập Lái

Minh cug bị kêu như bn noi vậy nhưg nó kêu ở ngay chổ để chân ý mang ra quán nó kêu dạn xích bảo thay cả bộ hêt 850k nghe là mih biêt bóc nên mih về luôn ..mà xe mih mơi đi dk 1 vạn 4

5. Sài Tiến

Sài Tiến Tập Lái

Ok bn thank

6. mr.tú

mr.tú Bằng A1

7. mr.tú

mr.tú Bằng A1

Hầu như Tất cả xe số có ở việt nam trong nồi trước và nồi sau đều có cao su giảm chấn nhé bạn , còn nếu bạn muốn biết bạn ra tiệm làn đồ xe máy bạn đưa chi người ta 100k rồi nhờ người ta chỉ cho nhé , bỏ tiền ra mua kiến thức không ai cười bạn đâu

8. hiepga228888

hiepga228888 Bằng A2

Ai bảo trong bộ côn ko có cao su,trong bộ côn ở bát côn sau nhả đinh tán ra trong có 6cục cao su giảm chấn nhé,xe dream wave,phía 3 lá búa cũng có 3 cái cao su bé bằng đầu ngón út.
    Nếu mà bạn ko biết thì chắc bạn chưa tháo ra bao giờ rồi

9. hiepga228888

hiepga228888 Bằng A2

Ko phải là cái nhau mà ko biết lại hay dẫn chứng với khẳng định,sai lè ra mà cứ cố tình ko nhận thì chả nói hả bạn.
    Làm thế những người ko biết sẽ tưởng thật,mai ra đường lại chém gió rằng trong máy ko có cái cao su nào,trên diễn đàn biker việt nam bảo thế,vậy chả hoá ra bao nhiêu con người trong diễn đàn này mù tịt phải ko bạn

10. Đằng Phương

Đằng Phương Tập Lái

anh em cho tui hỏi.....sao con nouvo lx của tui, nhít ga hcậm lên quá, lấy con nouvo 6 của con vợ ra đề, nhít nhẹ cái lên phù phù vậy...thank ae !

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...