Xe future neo đời 2007 cần làm lại bố nồi

Thảo luận trong 'Máy móc (động cơ, hộp số, truyền động...)' bắt đầu bởi ductv, 11/6/18.

1. ductv

ductv Tập Lái

Chào anh em bkvn

Xe future neo đời 2007 của mình đã làm lại bố nồi cách đây 2 năm, nhưng giờ máy đã xuống, chạy ko bốc như trước nữa nên chắc làm lại bố thôi, nhưng hiện tại mình ko biết chỗ nào ở sg làm bố nồi uy tín. Gọi điện hỏi giá thì nhiều giá lắm: 500, 600 800, 1tr3, 1tr5, ko biết giá nào là hợp lý, mình ko quan trong giá cao haythaop mà quan trong là làm tốt hay ko thôi à. Mong các anh em chỉ giáo, cảm ơn anh em nhé.

2. dior

dior Bằng A4

Nồi neo sử dụng bố tốt trung bình 5-800k là khỏe. Làm gì đến giá 1tr mấy, trừ khi thay chuông nồi thui

3. kupid

kupid Bằng A4

mình còn 1 bộ lá federal neo củ thiên nhẫn ngày xưa mua nhầm 120k ko xài dc cho wave nên h bạn có cần mình chia lại giá 60k thôi,lá nồi thuộc dạng lá cước, đã xé bịch, mình ở sg bạn có thể inbox mình nhé

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...