Xe hết bình, không có giò đạp, không đc cách đẩy nổ phải làm sao ạ ???

Thảo luận trong 'Máy móc (động cơ, hộp số, truyền động...)' bắt đầu bởi Tood, 3/8/19.

1. Dũng-91

Dũng-91 Bằng A2

SG thì nhiều chỗ làm điện uy tín mà, mình thích làm bên anh Long Osram ngụ ở đường bờ ao bên Thanh Đa-Q. Bình Thạnh.
    Bạn gọi 0976.936.788 book lịch trước khi qua nha, địa chỉ search youtube chạy theo chứ GG maps là phi xuống ao sen, cào cào cũng ko leo lên dc đâu nha =))

2. Dũng-91

Dũng-91 Bằng A2

Ráng dụ dỗ 1-2 ông thợ máy vào đam mê, đồ nghề cần 1 bộ cho cả team cũng dc, chủ yếu là phụ tùng thay thế.
    Lúc trước mình chơi ở Dak Lak đi từ Eahleo băng rừng đến Easup, lội suối trôi 2 xe, vớt lên thay nhớt, đổ xăng mang theo dự phòng đi tiếp.
    Đến nơi lại băng rừng về Tx. Buôn Hồ thì xe mình đứt xích 2 lần, ko xử lý dc nữa phải thuê công nông chở ra.
    Quan trọng nhất vẫn phải có kinh nghiệm, đi địa hình nào phải mang theo những gì.

3. dior

dior Bằng A4

Đường khô thì dễ nói làm gì nữa. Chỉ có đường ướt mới cần câu kiểu đó vì đẩy có đc đâu. Mấy vụ phượt đường sình lầy đó thì cũng có ít kinh nghiệm. Đi đông thì mỗi ng tải ít phụ tùng thay thế, cùng 1 loại xe càng tốt. Với có thêm 1 thợ cứng càng ngon, k thì thợ kiểu biết chút chút cũng đc

4. Thaihoangn

Thaihoangn Tập Lái

Chắc mấy ổng đi chơi cho vui nên không có rủ thợ sửa ống nước đi cùng =))

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...