Naked Xin ý kiến anh,em có nên mua z800

Thảo luận trong 'Phân khối lớn' bắt đầu bởi topteo, 12/9/15.

1. topteo

topteo Tập Lái

Hiện tại em đang tính mua em z800 về để phượt cùng anh,em vì niềm đam mê và yêu thích, nhưng dạo gần đây em thấy khá nhiều anh,em bán z800 xe chỉ mới chạy lướt. Nên em thắc mắc ko biết z800 có vấn đề gì ko? và mặt khác em cũng có tham khảo trên các diễn đàn về xe thì nghe nói mua z800 sau này khó bán, có anh em nào nhiều kinh nghiệm làm ơn chỉ giúp em. Cảm ơn và chúc sức khoẻ toàn thể anh,em biker Việt Nam.

2. nou

nou Bằng A4

Minh moi ban ducati 795 xong va dag chay z800 va cung dag dang ban tren dien dan.vi minh kinh doanh xe may nen dag de do ai mua co loi thi minh ban thoi...danh gia chung minh cao 1m7 di z800 vua suc xe chay muot manh hon 795.cung du phe o cung duong vn roi.noi chung tam gia tien = z800 thi no la 1 lua chon so 1.
    Thu 1 xe moi 2015 di an tam ko so hu vat.
    Thu 2 may chay em ko bi nong cung rat manh so voi 800cc.
    Thu 3 xe rat de ban so voi dong pkl khac vi z1000 va z800 dag la hang hot.
    Thu 4 xe rat de di chay ko bi moi met gi het di hang ngay trong tp hay di phuot dieu ok het.

topteo thích nội dung này.
  3. topteo

topteo Tập Lái

cảm ơn bạn đã tư vấn cho mình, nó sẽ rất bổ ích đối với mình, bạn có nick facebook ko? cho mình xin đi khi nào mua xe xong sẽ mời bạn ly cf giao lưu.

4. nou

nou Bằng A4

Ducati monster QUÝ

Sdt 0906965125 minh ten quy 28t

5. speedbox

speedbox Tập Lái

tuần trước wa nhà ông chú chơi mới tést thử con z800 của ổng,xe 2k15 có abs chạy cực đã,theo cảm nhận là xe để 1 chỗ thì khá nặng nhưng lăn bánh rồi thì chạy nhẹ re,máy mạnh nhưng ko bị hỗn ga như con R6 của mình,xe có dùng pat hạ phuộc(mua hình như tầm 1tr hơn) nên mình 1m67 ngồi lên thấy khá thoải mái chống chân bơi bơi lùi xe vô tư,còn việc bán lại thì theo mình biết mấy xe này đăng giá hợp lý thì có người bụp liền làm gì có chuyện khó bán như bác thớt nói nhỉ?bác chủ thớt muốn biết thì alo thử mấy topic bán xe trên này là biết,mấy xe giá ok có con nào còn đâu,nói chung trong tầm giá đó z800 quá ngon rồi,bản thân mình cũng đang tính đổi qua z800 bác chủ có mua xe nếu ở sì gòn rảnh ae ra giao lưu cafe chơi ^ ^

6. TonyToan_9x

TonyToan_9x Tập Lái

e mới rước e z800 candy 2016 đc 4 ngày.. cảm nhận chạy mượt mà rất dễ chạy.. p/s: e hùi giờ chưa đi xe côn tay bao giờ.. hehe

7. kbra

kbra Tập Lái

lên ngăm suốt mà đang ngóng có tiền rôi mùa.mà chẳng đâu vào đâu

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...