Yamaha JR 120 cần giúp đỡ .........

Thảo luận trong 'Hãng khác' bắt đầu bởi JupiterGP, 12/7/11.

1. tranquangtung

tranquangtung Bằng A1

bac xupiter xe o dau the bua nao anh em caphe ca pheo ty chu hi yahoo cua em satthudoathoncry

2. gaumap0112

gaumap0112 Bằng A1

mình mới dọn xong ya jr lên ya full đồ ya z nếu bạn cần thì alo mình mình cho bạn coi xe xe ở nhà tự làm nên cũng đỡ nhiều lắm bạn số đt mình nè 0934224094 mình tên bi

3. JupiterGP

JupiterGP Bằng A4

hiện giờ mình đang ờ Gò Vấp, nhưng sau tết mon men dọn qua Tân Phú :))

Cũng nhiều người thẩm mĩ cho JR thành cá mập quá, chắc hôm nào anh em giao lưu chia sẽ EXP đi.
    Mình thấy lên cá mập thì cái nan giải là phần cổ hở quá nhiều, mà hình như chưa có bác nào khắc phục được :(

4. gaumap0112

gaumap0112 Bằng A1

giờ jr lên ya z nhiều lắm còn phần cổ làm cũng duoc thôi nhưng ko có thời gian làm mình đi làm suốt hic bữa nào ae gặp rồi chia sẽ exp nè

5. fisherman

fisherman Bằng A4

cái phần cổ là do ko chơi đúng đồ yaz ( phuộc và ghi ghi đông) nên mới bị hở thôi

6. gaumap0112

gaumap0112 Bằng A1

cái phần cổ là do ko chơi đúng đồ yaz ( phuộc và ghi ghi đông) nên mới bị hở thôi
    bác nói đúng nè

7. tranquangtung

tranquangtung Bằng A1

có bác nào tự tháo xe rà làm lại bố nồi xe ya JR ko ta có ai rảnh chỉ em phát em tự sữ luon her em hay tháo xe 4 thì ra lắm hì bác nào rảnh chỉ em với dan bố gì đi lá gì chỉ em nhé

===== Bổ sung vào lúc 21:18 ===== Bài cũ được gởi vào lúc 21:15 =====

bửa nào các bác có op anh em ghé nhà em nè nhà em rộng lắm, tha hồ mà nhậu heheh bửa nào of 1 chuyến đi các bác em thấy xe ya Jr nhìu nguoi dọn lên đẹp lắm ko thua kém gì mấy anh spor đâu

8. fisherman

fisherman Bằng A4

nồi của jr rất giống của 4 thì . cũng có 2 nồi (trước, sau ) nồi trước dán bố 3 càng lại trường hợp xe nào đã hàn đễ đi 1 boi thì khỏi làm , còn nồi sau xài 6 lá bố cúa jr . Mình còn 2 bộ sơ cua bạn cần thì mình chia lại de xài

jr mà có dọn thì chỉ dọn zin là đẹp nhất . lên yaz nhìn dc thôi chứ ko liền lạc đâu

9. keshjn

keshjn Bằng A4

anh huy ơi , em tính tìm mua cục máy tiara s hoặc nguyên con lun . ko bik có ko anh ? mà nếu có thì khoản nhiêu anh ?

10. JupiterGP

JupiterGP Bằng A4

Bữa lang thang trên 5giay có Bác ờ Đồng Nai nhận chế lốc nồi Jr120 thành Ya Z, không biết ở Sài thành có ai làm chưa ta ?

• Về chúng tôi

Biker Vietnam tự hào là một trong những cộng đồng người chơi mô tô, xe máy đầu tiên và có tiếng tại Việt Nam. Bất kể bạn đến đây vì yêu sức mạnh và tốc độ, hay vì muốn tìm hiểu về một chiếc xe, một địa chỉ độ xe cụ thể, bạn luôn được chào đón tại bkvn.com.
  • Quick Navigation

Open the Quick Navigation

• Like us on Facebook

Đang tải...